DramaPulse
Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2

Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2

DramaBox· 99 tập
Đảo lộn thân phậnÔm bầu bỏ trốnSếp tổng bá đạoBố đơn thânCưới trước yêu sauHiện đại
Xem E1

Kết hôn chớp nhoáng với ông bố đơn thân để chạy KPI, Lâm Gia Gia bỗng chốc trở thành vợ của Tỷ phú. Khi lớp vỏ bọc nghèo khó của chồng được gỡ bỏ, cũng là lúc bí mật động trời về huyết thống của cặp song sinh được hé lộ.

Các tập

Giới thiệu phim Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2

Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 là phim ngắn của DramaBox với 99 tập, thể loại đảo lộn thân phận. Toàn bộ phim dài khoảng 3 giờ — xem hết trong một buổi tối.

Xem Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 full miễn phí tại đây, không cần đăng ký. Thêm vào Danh sách của tôi để tìm lại, DramaPulse nhớ tập bạn đang xem.

Câu hỏi về phim Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2

Phim Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 có bao nhiêu tập?

Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 có 99 tập. Tổng thời lượng khoảng 3 giờ.

Xem phim Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 miễn phí trên DramaPulse, trên điện thoại hoặc máy tính, không cần tài khoản hay app. Phim gốc thuộc DramaBox.

Phim Cưới Nhầm Tổng Tài: Mua 1 Tặng 2 nói về gì?

Kết hôn chớp nhoáng với ông bố đơn thân để chạy KPI, Lâm Gia Gia bỗng chốc trở thành vợ của Tỷ phú. Khi lớp vỏ bọc nghèo khó của chồng được gỡ bỏ, cũng là lúc bí mật động trời về huyết thống của cặp song sinh được hé lộ.