DramaPulse
Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng

Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng

ReelShort· 50 tập· ▶ 282154
Tái sinh
Xem E1

Sóng lạnh biển sâu nuốt chửng thân xác cô, tuyết trắng vùi lấp tấm chân tình suốt năm năm. Cuộc hôn nhân trớ trêu vừa là sự cứu rỗi, vừa là lồng giam; 9,9 tỷ đã giam hãm thanh xuân của Hứa Thư Niệm. Tận tâm chăm sóc một Cố Kính Nhiên tàn tật và luôn vấn vương người khác, cô chỉ nhận lại sự nghi kỵ vô tận. Sau khi chết, Địa phủ cho phép cô về dương thế ba ngày; cô trao đơn ly hôn để tìm sự giải thoát, nhưng lại bị mẹ ruột ruồng bỏ, đành ôm tiếc nuối nhắm mắt trong gió tuyết. Do phán sai dương thọ, cô mượn thân xác em họ Hứa Mang Khê để trọng sinh, quyết tâm chôn vùi quá khứ. Cố Kính Nhiên bừng tỉnh ngộ, đi tìm cô khắp chốn, bộc bạch nỗi tự ti suốt năm năm và sự hối hận thấu xương. Cuối xuân tình cũ gặp lại, liệu hai người có thể rũ bỏ chuyện cũ để yêu thêm lần nữa?

Các tập

Giới thiệu phim Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng

Đến từ ReelShort, Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng là bộ phim ngắn tái sinh dài 50 tập. Xem liền một mạch, cả bộ mất khoảng 1.5 giờ. Phim đã có 282154 lượt xem trên ứng dụng gốc.

DramaPulse phát Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng miễn phí, không cần tải app hay đăng ký. Bấm vào một tập để bắt đầu; tiến độ được lưu trên thiết bị này.

Câu hỏi về phim Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng

Phim Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng có bao nhiêu tập?

Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng có 50 tập. Tổng thời lượng khoảng 1.5 giờ.

Xem phim Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng miễn phí trên DramaPulse, trên điện thoại hoặc máy tính, không cần tài khoản hay app. Phim gốc thuộc ReelShort.

Phim Tuyết rơi không dấu, tim vỡ thành tiếng nói về gì?

Sóng lạnh biển sâu nuốt chửng thân xác cô, tuyết trắng vùi lấp tấm chân tình suốt năm năm. Cuộc hôn nhân trớ trêu vừa là sự cứu rỗi, vừa là lồng giam; 9,9 tỷ đã giam hãm thanh xuân của Hứa Thư Niệm. Tận tâm chăm sóc một Cố Kính Nhiên tàn tật và luôn vấn vương người khác, cô chỉ nhận lại sự nghi kỵ…