DramaPulse
[Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng

[Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng

StoryReel· 60 tập
Xem E1

Đại chiến Tông môn bùng nổ vì Trảm Long kiếm và Phong ấn Tà Long! Trần Thất Dạ ẩn mình, cùng sư tỷ Lâm Nghi Nguyệt đối đầu Thanh Thiên của Hoàng Long Tông. Âm mưu hôn ước, đấu đá nội bộ tông môn bị vạch trần. Cuộc chiến chính tà, các trận vượt cảnh giới và bí ẩn thân thế hé mở, chứng kiến sự trưởng thành của thiếu niên.

Các tập

Giới thiệu phim [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng

[Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng là phim ngắn phát hành lần đầu trên StoryReel, gồm 60 tập ngắn. Xem liền một mạch, cả bộ mất khoảng 2 giờ.

Xem [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng full miễn phí tại đây, không cần đăng ký. Thêm vào Danh sách của tôi để tìm lại, DramaPulse nhớ tập bạn đang xem.

Câu hỏi về phim [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng

Phim [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng có bao nhiêu tập?

[Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng có 60 tập. Tổng thời lượng khoảng 2 giờ.

Xem phim [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng miễn phí ở đâu?

Bạn có thể xem [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng miễn phí trên DramaPulse, trên điện thoại hoặc máy tính, không cần tài khoản hay app. Phim gốc thuộc StoryReel.

Phim [Lồng tiếng]Hôm Nay Phi Thăng nói về gì?

Đại chiến Tông môn bùng nổ vì Trảm Long kiếm và Phong ấn Tà Long! Trần Thất Dạ ẩn mình, cùng sư tỷ Lâm Nghi Nguyệt đối đầu Thanh Thiên của Hoàng Long Tông. Âm mưu hôn ước, đấu đá nội bộ tông môn bị vạch trần. Cuộc chiến chính tà, các trận vượt cảnh giới và bí ẩn thân thế hé mở, chứng kiến sự trưởng…